ขอคำแนะนำค่ะ ไปภูกระดึงแบบโซโล่เดี่ยว สำหรับผู้หญิงคนเดียวเดินทาง (เน้นประหยัดไม่เน้นสบาย :)

ต้องการคำแนะนำไปภูกระดึงแบบโซโล่เดี่ยวสำหรับผู้หญิงคนเดียวค่ะ อย่างที่บอกว่าเน้นประหยัด ไม่สบายมากก็ไม่ใช่ปัญหาค่ะ ยิ้ม

ตอนนี้แผนการเดินทางของเราแบบคร่าวมากๆคือ

**เที่ยวบินขาไป
ในวันที่ 2 พฤศจิกายน 2018 / สนามบินดอนเมือง-สนามบินเลย 14.10-15.20 น.

**ระยะเวลา
2 คืน 3 วัน

**ขากลับ
รถทัวร์

ขอคำแนะนำพิเศษเรื่องการเตรียมตัวไปในช่วง ต้นพฤศจิกายน ด้วยนะคะ  
คุณคุณล่วงหน้าค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น