เรียนถามคนที่จองซื้อหุ้น PTT กับธนาคาร สมัยนั้นได้รับใบหุ้นหรือไม่ครับและรับด้วยวิธีการใดครับ และถ้าหาใบหุ้นไม่เจอ

พอดีมีผู้ใหญ่ที่บ้านซื้อหุ้น PTT ไว้ ตั้งแต่ตอนเปิดจอง พอถามแกว่าใบหุ้นอยู่ไหน แกบอกว่าไม่มี จำไม่ได้ ตอนนี้มีหลักฐานแสดงว่าแกมีหุ้นจริงแค่ใบเชิญประชุมผู้ถือหุ้น ถามแกได้ความแค่ว่าตอนจองไปจองที่ธนาคาร จึงอยากทราบว่าสมัยนั้นเขาส่งใบหุ้นให้หรือไม่ครับและได้รับใบหุ้นด้วยวิธีการใดครับ ถ้าหาใบหุ้นไม่เจอต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่