อยากได้อาหารเสริมดีๆกินควบคู่กับออกกำลังกายค่ะ

เจ้าของกระทู้เป็นคนกรุ๊ปเลือดAนะคะ  หนักประมาณ80ค่ะ มีคนบอกว่าคนกรุ๊ปนี้เวลาลดจะลดง่ายเวลาขึ้นก็จะขึ้นง่ายด้วย  ตอนนี้เริ่มจริงจังในการลดแล้วค่ะคือเริ่มกินแล้วคำนวณแคลดูแต่ก็ยังได้ผลไม่มาก คือไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกายเท่าไหร่ เลยอยากจะมีตัวช่วยเสริมแต่ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนที่กินคู่กับออกกำลังกายแล้วจะดี รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำกันด้วยนะคะ   (แพงหน่อยไม่เป็นไรค่ะแต่ขอได้ผลไม่หลอกลวงกันนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่