จบแล้วครับการดู Vikings SS5 ของผม

Iflix เขายังไม่เอามาลงน่ะครับ เลยกดyoutubeเข้าไปจะหาอะไรดูเพลินๆ ขึ้นหน้าแรกมาปุ๊บเรียบร้อยครับ...... จุดสำคัญอย่างแรก   หลังจากนั้น คลิปสปอยซีรีส์(เหมือนเขาเอาไว้สำหรับคนที่ดูแล้ว แล้วอยากกลับมาดูซีนนั้นๆใหม่น่ะครับ)ใน youtubeก็สปอยผมเสียจนไม่มีชิ้นดี คือเห็นแค่ชื่อคลิปนะคับแต่ชื่อคลิปก้อเหมือนโดนสปอยแล้วล่ะครับเพราะมันพูดถึงซีนนั้นๆ ผมก้อไม่ได้ติดตามช่องพงกนี้นะครับ แต่เวลาเปิด youtube มาหน้าแรกมันชอบเจอคลิปพวกนี้เด้งขึ้นมาน่ะครับ แล้วมันก้อสปอย Vikings ซีซั่ผมคิดว่าน่าจะมันส์ที่สุดไปเรียบร้อยหลายจุดแล้วครับ TT
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่