รบกวนสอบถามผู้ที่เคยดูซีรี่ยส์ใน Ais play และ ais playbox

ทำไมมันต้องตัดฉาก 18+ ผมไม่เข้าใจ 4เรื่องนี้มันมีฉากที่ 18+เยอะมากๆ banshee true blood GOT และ westwold เพื่อนๆคนไหนดูแล้วมีฉากตัดบ้างครับ
.
.
.
.
.
.
.
.
      ฝากถึง Ais ด้วยนะครับ  รบกวนเอาตัวเต็มมาฉายดีกว่านะครับ คุณทำแบบนี้เหมือนคุณต้มคนดดู อย่าตัดฉาก18+ เลยนะครับ ถ้าอยากมีลูกค้ามาดูเยอะๆ
รบกวนเอาตัวเต็มมาลงด้วยนะครับ ขอร้องเลยครับ เวลาดูตัวเต็มที่อื่น แล้ว พอมาดูใน Ais มันตัวไม่เต็ม คือ มันห่วยมากๆครับ   Ais  ช่วยมาตอบ และ นำข้อผิดพลาดนี้ ไปรีบแก้นะครับ คืนความสุขให้ชาว Ais ได้ประทับใจบ้างเถอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่