ใครเคยลองกิน Nutri master shine บ้างคะ ได้ผลเป็นยังไงคะ

คือเราเป็นคนผมร่วงมานานแล้วตอนนี้ผมบางมาก เลยลองหาอาหารเสริมบำรุงผมมากิน ก่อนหน้านี้เรากิน regenez ของ mega we care กินไป3กล่องก็เห็นผลอยู่ คือมีผมใหม่ขึ้นเด่ๆ แต่ผมไม่ร่วงน้อยลงเลย วันนี้ไปวัตสันเห็นตัวใหม่แล้วพนักงานก็แนะนำ nutri master shine ตัวนี้มาด้วยเลยลองดู อยากรู้ว่าคนที่เคยกินตัวนี้ได้ผลเป็นยังไงกันบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น