ราคาส่งของใน Ebay มาไทย

กระทู้คำถาม
คืออยากสั่งของในอีเบย์ เสื้อผ้ามือสอง (ส่วนมากประมูลเอา)
แต่ไม่อยากผ่านชิปปิ้งเพราะก็แพงอยู่ต่อกิโล
เลยอยากกดสั่งมาไทยเลย ก็ได้ทักไปถามแม่ค้าว่าส่งมาไทยไหม ส่วนใหญ่จะไม่ส่งเพราะเขาบอกไม่เคยทำ ทางอีเบย์เขาจะเซตไว้แล้วอะไรสักอย่าง หรือถ้าส่งก็20-30$ไปเลย แพงกว่าค่าของอีกค่ะ ซึ่งเราเคยสั่งจากเว็บ Etsy กดส่งมาไทยเลยบางร้านถูกก็2-3ร้อย ก็มีราคาพอรับได้  

เราเลยอยากรู้ว่า ในอีเบย์เขาเซตค่าส่งในประเทศอื่น ไว้แล้วใช่ไหม หรือผู้ขายสามารถเซตราคาส่งใหม่ได้ แล้วแต่ว่าจะส่งแบบไหน ดูแล้วส่งแบบ USPS  first classถูกสุด เขาสามารถส่งให้เราได้ไหมคะ ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่