สอบถามเรื่อง ชิปปิ้ง จาก EBAY รบกวนผู้รู้หน่อยคร้าบ (กล้อง)

พอดีว่าผมจะสั่งของจากอีเบย์ แต่ยังงงๆเรื่องการส่งของอยู่ครับ

ผมลองหาข้อมูลอ่านดู เห็นว่ามี Free shipping ด้วยเหรอครับ แต่ตอนไปประมูลของอะครับ

ผมเห็นในเว็บอีเบย์มันคำนวณค่าชิปปิ้งให้เลย เลยสงสัยว่าเราจะเลือกวิธีส่งของได้ยังไงครับ

หรือใครมีทางเลือกแนะนำเรื่องชิปปิ้งบ้างครับ เพราะรู้สึกว่าค่าส่งมันจะแพงกว่าสินค้าซะอีก

ปล.สินค้าที่ผมกำลังดูเป็นกล้องฟิล์มครับ

ขออนุญาตแท็คสยามด้วยนะครับ มีคนเล่นเยอะดีเผื่อจะมีผู้รู้ และขออนุญาตแท็ค ไกลบ้าน เพราะสินค้าไกลมากกกก

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่