จะสั่งของจาก Ebay ครับ แต่ไม่ค่อยทราบเรื่องวิธีการส่งของผู้ขายมาที่ไทยอ่ะครับว่าส่งมาแบบไหนบ้างแล้วไปรับได้ที่ไหน

กระทู้คำถาม
คือผมอยากจะสั่งสินค้าจาก Ebay ครับแต่ไม่ค่อยทราบเท่าไหร่ว่าเวลาเค้าจะส่งของมาให้เราอ่ะ เค้าจะส่งมาอย่างไร
แล้วไปรับสินค้าที่ไหนและจะทราบได้อย่างไรว่าของมาถึงแล้ว หรือว่าไปรษณีย์จะมาส่งให้ถึงหน้าบ้านเราเลยครับ
ขอถามพี่ๆผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่