ตามหาคนสอน design primer ทำ recombinant antigen

เม่าอ่านประหลาดใจมีเรื่องรบกวนคนใน pantip คืออยากได้ความรู้เกี่ยวกับการ design primer ทั้ง cDNA และอื่นๆ
มีความรู้พื้นฐานมาบ้างเล็กน้อย ทำงานด้าน molecular มาบ้างแต่ก็อาศัย primer จาก paper คนอื่นมาตลอด ตอนนี้อยากทำเป็นเอง อ่านเองก็ไม่ค่อยจะแน่ใจว่าที่เราทำนั้นถูกต้องหรือไม่ หากใครมีเวลาจะอนุเคราะห์ให้ความรู้จะขอบพระคุณมากๆค่ะ จะให้เดินทางไปหาที่ทำงานก้อได้นะคะ อยากเรียน อยากมีความรู้มากๆ สาวแว่น

หากใครกรุณาแจ้งด้วยนะคะ ส่งข้อความมาได้ เจ้าของกระทู้วนเวียนแถวๆกรุงเทพและปริมณฑลค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่