เปิดกรุเอา VCD ฟ้าใหม่ และภาพสวยๆ มาให้ยลกันครับ

โดยปกติเป็นคนชอบดูละครแนวอิงประวัติศาสตร์อยู่แล้ว และฟ้าใหม่ก็เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่ชอบมากๆ โชคดีได้ซื้อ VCD เก็บเอาไว้ด้วย... ไหนๆตอนนี้ทางช่อง ๗ นำฟ้าใหม่กลับมาฉายใหม่ เลยเอามาให้ดูกันครับ

หน้าปก VCD ทั้ง ๙ แผ่นครับ (ถ่ายสดๆ ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่นะครับ)

ไหนๆหยิบมาแล้ว ลองเปิดดูสิว่ายังแผนยังใช้ได้รึเปล่า

เปิดได้ด้วย! ๑๓ ปีแล้วนะเนี่ย ของเค้าดีจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่