^^^เพราะชีวิตขาดหวานไม่ได้ รีวิวขนมหวานตลาดพลู^^^

สวัสดีค่า วันนี้มาตั้งกระทู้ครั้งแรกเลย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะนะ มารีวิวขนมหวานค่า
ใครชอบทานขนมหวานเหมือนเราบ้างคะ
มาที่อันแรกเลยค่า เราชอบ
1.ไอติมไข่แข็ง หวานน้อย  ทีแรกก็ไม่กล้าทานเพราะเรากลัวมันคาว แต่จริงๆแล้วอร่อยคะ ไม่คาวเลย

2.น้ำแข็งไส

3.ขนมเบิ้อง เจ้านี้อร่อยค่ะ มี ไส้หวาน กะใส่เค็ม  ร้านนี้เคยออกรายการครัวคุณต๋อยด้วยน้า ราคาชินละ 15 บาทค่า

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
4.อิ้วก้วย เพิ้งเคยกินครั้งแรกคะ มันจะมันนิดๆ

5.ขนมหวาน มีหลากหลายให้ชิมสำหรับคนที่ชอบขนมไทยนะคะ

อันนี้ขอแถมนิดหน่อยคะ
เดินผ่านมาเจอพอดี

เอามาฝากเผื่อใครผ่านไปแถวนั้นแล้วอยากแวะไปชิมคะ พอดีว่ามีเวลาเดินไม่มากเลยได้แค่นี้คราวหน้าถ้าได้ไปชิมขนม หวานอีกจะรีวิวอีกนะคะ
ขอฝากกระทู้แรกไว้ด้วยค่า
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
Pantip.com ใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสบการณ์การใช้งานของคุณ อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่