ใครเคยเข้าคอร์สกับ อ.บัณฑิต อึ้งรังสี บ้างคะ ดีอย่างที่เค้าว่าจริงไหม

เราตามเพจเค้าอยู่พักนึงน่ะค่ะ
ชอบแนวคิดเค้านะ เรื่องการคิดบวก
หรือดึงดูดแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิต

แต่หลังๆ มาดูจะเริ่มเละเทะ
เห็นเน้นไปที่การขายคอร์สซะส่วนใหญ่
ซึ่งราคาก็แพงมากด้วย
และเราเริ่มไม่ชอบที่เค้าสถาปนาตัวเองว่าเป็น "ผู้นำทางจิตวิญญาณ" 🤔🤔

เห็นล่าสุดที่เค้าบอก จะสอนทำคอร์สออนไลน์ โดยลงทุน 0 บาท
แต่ให้เข้าคอร์สกะเค้า 17,000/ Vip 35,000 นี่ก็ลงทุนปะ?

ใครเคยเรียนกะเค้ามั่งคะ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่