[CR][SR] รีวิว ผลิตภัณฑ์ Charcoal แบบ Head to toes หัวจรดเท้า โดย นายบ็อบ (skin indy)

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง ผม BOB ครับ
กลับมาตามสัญญาอีกแล้วนะครับ  (สัญญาในเพจไว้ครับ)
ว่าอาทิตย์นี้ จะมารีวิว ผลิตภัณฑ์ Charcoal Head to toes หัวจรดเท้า

มีตั้งแต่ล้างหน้า ยาสีฟัน อาบน้ำก้อน อาบน้ำเหลว
จริงๆมีแชมพูกับแป้งเย็นอีกที่ผมเคยเห็น แต่แชมพูไม่กล้าจริงๆ กลัวผงชาโคลติดหนังหัว
คนจะคิดว่าเป็นรังแคสีดำได้ครับ 55555
แป้งเย็นก็ไม่ได้ซื้อครับ  เพราะรู้สึกว่า  ประโยชน์สำหรับแป้งคือ
ช่วยการดูดซับ   แต่คงไม่ได้ดูซับอะไรได้มาก  ผู้ชายเหงื่อออก ก็ดูดไม่ไหวแล้วครับ 55555

**บอกก่อนนะครับ  ผลิตภัณฑ์เกือบทั้งหมดในกระทู้ ซื้อเองทั้งหมด
(ยกเว้นยาสีฟัน แบรนด์มีเด้นท์ ครับ ทางแบรนด์ส่งมาให้       อ่ะ ไอ้บ็อบกราบขอบพระคุณครับ */\*)
ที่เอื้อเฟื้อ reviewer ตัวเล็กๆคนนี้ครับ (แบรนด์เค้าใจดีมาก ให้มาแจกด้วยนะครับ)

ชื่อสินค้า:   เยอะแยะมากมายขี้เกียจพิมพ์
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่