สอบถามไซส์รองเท้า Vans old skool

กระทู้คำถาม
พอดีจะซื้อเป็นของขวัญให้เพื่อนค่ะ ปกติเพื่อนใส่ไซส์44 เท้าประมาณ28เซน อยากทราบว่ารองเท้าvans ไซส์44กับ45ต่างกันมากไหม? เพราะเรามีอยู่คู่นึงปกติเราใส่40 แต่นี่ต้องใส่41เพราะรุ้สึกว่า40มันพอดีเกินไป และเวลาใส่รู้สึกว่าใส่ยากมากเพราะขอบจะแข็งอะค่ะ เราเลยกลัวว่าถ้าซื้อ44ไปให้เพื่อนมันจะพอดีเกินไปหรือเปล่า เลยอยากจะซื้อ45 สอบถามคนที่รู้หน่อยนะคะ ว่าควรจะซื้อ44หรือว่าเผื่อไว้45ดี เบอร์44ประมาณ28.5เซน ส่วน45=29.5เซนค่ะ ถ้าซื้อ45มันจะใหญ่มากเกินไปไหมคะ? แต่ถ้าซื้อ44ก็กลัวจะพอดีไป สับสนมากเลยค่ะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่