ขอคำเเนะนำการทาน Blackmore Q10

กระทู้คำถาม
รบกวนหน่อยครับ พึ่งซื้อวิตามิน Blackmores Marine Q10 Advance มาทานครั้งเเรก พนักงานที่ร้านเเนะนำว่าถ้าทานครั้งเเรกเเละทานเเต่วิตามินตัวนี้ตัวเดียว ให้ทานวันละ 2 เม็ดหลังอาหารเช้าเเละอาหารเย็น เเต่ผมไปอ่านหลายๆกระทู้รีวิว ทานกันเเค่วันละเม็ดหลังอาหารเช้า สรุปว่าถ้าทานวิตามินเสริมครั้งเเรกเเละทานตัวเดียว วิตามินตัวนี้ต้องทานวันละ 1 เม็ดหรือ 2 เม็ดครับ ขอคำเเนะนำด้วยครับ กลัวทานเกินเเล้วตับจะทำงานหนัก
แสดงความคิดเห็น