TRUE WALLET MONEY ค่าFEE มหาโหด!!

วันนี้(13/06/60) ได้มีการเติมเงินเข้าทรูวอลเล็ต มันนี่ ด้วยบัตรเงินสดทรูมันนี่

แต่คุณพระ!!!!! ค่าธรรมเนียม 14% ย้ำ 14 %!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

บัตรเงินทรูมันนนี่ 300 บาท
แต่เงินเข้า         258 บาท
ค่าธรรมเนียม       42 บาท

คือไม่ได้ดูด้วยและไม่คิดจริงๆ ว่า
เติมเงินเข้าทรูวอลเล็ต ด้วย บัตรเงินสดทรูมันนี่ จะมีค่าธรรมเนียมด้วย

เอาเป็นว่าใครใช้อยู่และจะเติมเงินเข้า ก็ลองหาวิธีอื่นดูนะครับ มีทั้งแบบค่าธรรมเนียมถูกกว่านี้และฟรีค่าธรรมเนียมก็มีครับ

อย่าคิดเป็นเองแบบผม ว่าเครือเดียวไม่น่าจะมีค่าธรรมเนียม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่