อยากทราบขั้นตอนการยื่นขอ GMP และ อย. เห็ดถั่งเช่าคะ

รบกวนสอบถามขอคำแนะนำเรื่องการขอ GMP และ อย. หน่อยค่ะ

ข้อมูลคือ

ตอนนี้เรากำลังวางแผนทำธุรกิจผลิตชาจากดอกเห็ดถั่งเช่าอบแห้งแล้วแพ็คบรรจุซองขายค่ะ

อยากรบกวนถามขั้นตอนและวิธีการ ตั้งแต่เริ่มต้นว่าจะต้องทำอะไรบ้าง ติดต่อที่ใหนอย่างไร หรือต้องใช้เอกสารอะไรประกอบบ้างค่ะ

รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่