ลิปมันของ Fresh ดีมั้ยคะ ใครเคยใช้รบกวนด้วยค่ะ

กระทู้สนทนา
คือเราก็ใช้ลิปยี่ห้อบ้านๆทั่วไป บางอันก็มันๆบนปากแต่ไม่ซึม บางอันก็ซึมแต่อยู่ไม่นาน เราเลยอยากรู้ค่ะ ว่าของแพงอย่างเฟรชนี่ต่างจากลิปมันอื่นๆยังไงคะ เราอยู่ ตปท.เห็นเซทนี้ขายอยู่ เรามี
Sephora บัตรทองได้ลด 25% ก็ตกอยู่ราวๆ 1200 (ขนาดตลับ 3.4g. กับหลอด 2.2g) ถือว่าคุ้มค่ามั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่