ชอบถ่ายรูป แล้วก็ชอบถูกถ่ายรูปด้วย แต่รูปที่เราถูกถ่ายไม่ใกล้เคียงกะรูปที่ถ่ายให้คนอื่นเลยย 5555 เลยอยากมีทริป แลกกันถ่า

ต่อๆ

เราเชื่อว่ามันก็ต้องมีบ้างแหละที่บางคนเป็นแบบเรา 555 ถ่ายให้เพื่อนให้ญาติๆ งี้ อย่างสวยย (ในสายตาเราคนเดียว) 55แต่รูปเราที่ถูกถ่ายอ่ะดิ ไม เป็นงี้อ่าาาา. แต่ก็มีแต่เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ของเราเองทั้งนั้นแหละ ที่ถ่ายให้ เค้าก็ไม่ใช่ช่างภาพอ่ะเน่าะ ถ้าอยากได้รูปสวยๆก็ต้องจ้างช่างภาพ.. เอ่อออ แต่มันก็ไม่ใช่ไง แบบไปเที่ยวไรงี้ละต้องจ้างช่างภาพไปถ่ายรูป555 ตังไปเที่ยวว ละไหนจะจ้างช่างอีก 555 ไม่ไหวๆ เอาจริงๆ เราก็ไม่ได้ถ่ายสวยอะไรหรอก ก็พอถ่ายได้ แต่เพียงแค่เราอยากมีภาพสวยๆ เหมือนคนที่เค้าถ่ายออกมาละสวยไรงี้ ถ้าเพื่อนๆคนไหนชอบถ่ายรูป ละก็ชอบถูกถ่ายเหมือนเรา หรือถ่ายรูปเก่งๆก็ได้ 55 ก็อยากจะชวนมาจัดทริปเที่ยว ละผลัดกันถ่ายรูป มาเยอะๆก็ดีนะ จะได้มีภาพสวยๆหลายๆรูปปปปป ไว้ถ้ามีใครสนใจ ค่อยมาคุยเรื่องสถานที่เที่ยวอีกทีนะคะ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกระทู้ค่า

กระทู้นี้เราไม่เอาดราม่านะคะ ขอคนที่สนใจอยากจะจัดทริปด้วยกันจริงๆ

ถ้ากระทู้นี้ไม่ถูกใจใคร ก็ขอให้ข้ามไปนะคะ อย่าคอมเม้นด่าทอกีนเลยเน้อะ ^^

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ 🙏😄

เอ่อลืมบอกไป กล้องเราก็ได้ขั้นเทพพอะไรนะคะ ฟูจิxa2 อิอิ  เพื่อนๆคนไหนสนใจมาแชน์เทคนิคการถ่ายรูปกัน ปล. อยากได้โอลืมปัส ฮือๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่