สอบนายสิบทหาร ผ่านภาควิชาการมาแล้ว แต่กลัวสอบพละไม่ผ่าน

คือผมสอบภาควิชาการผ่านมาแล้วครับแต่ผมกลัวสอบพละไม่ผ่านครับ
คือต้องทำคะแนนให้ได้กี่เปอร์เซ็นของแต่ล่ะด่านถึงจะมีโอกาศผ่าน ใครที่เคยสอบมาแล้ว ผมขอคำแนะนำ ชี้แนะด้วยครับ

ตอนนี้ที่ผมทำได้คือ  

ดึงข้อ 8 ครั้ง

ดันพื้น  50 ครั้ง  เวลา 2นาที

ลุกนั้ง 23 ครั้ง เวลา 30 วินาที

วิ่ง 1000 เมตร.เวลาที่ทำได้ 3นาที 50 วินาที

ว่ายน้ำก็พอได้ครับ

ผมต้องไปเพิ่มตรงไหนบ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่