เจอจังๆ! ผู้หญิงกินจุ สายมอนสเตอร์ บะหมี่จับกังสองชามคนเดียว (ผญ สายโหดเชิญกระทู้นี้เลยครับ)

กระทู้สนทนา
วันนี้ไปเยวราชมาครับ ทานบะหมี่จับกังร้านในตำนาน ทานไปสักพักมี ผู้หญิงคนนึงหมวยๆน่ารัก ใส่ชุดพนักงานออฟฟิศทั่วๆไป
เราก็กินไปเล่นมือถือไปเรื่อยๆ สักพักคุณผู้หญิงคนนั้นทานหมดชามแล้วครับ แล้วเรียกเด็กเสิร์ฟมาสั่งบะหมี่แห้งอีกชามมาทาน
ผมนั่งทานไปสังเกตุตอนเขาทานไป ไม่รู้พี่แกไม่โมโหหิวมาจากไหน โหดมากๆ ผมมีเพื่อน ผญ กินจุเข้าขั้นสายมอนสเตอร์ 2-3
คนครับ แต่คนนี้น่าจะเป็นหัวหน้ากลุ่มได้เลยนะ 5555+ มี ผญ ในพันทิพย์นี้ไหมครับ กินจุแบบนี้ ไม่ต้องกินบะหมี่เก่งแบบเขาก็
ได้ครับ เอาแบบกินสิ่งที่ตัวเองท็อปฟอร์มที่สุด เอารูปสิ่งที่กินมาอวดหน่อยครับ อยากจะดูว่า ผญ กินโหดๆแบบไหนกันบ้าง หุหุ
ปล. ไม่ต้องอายนะครับ

แสดงความคิดเห็น