สอบถามเกี่ยวกับApple Watch ในการใช้ออกกำลังกายครับ

คือว่าอยากได้นาฬิกาที่สามารถวันHeart rateได้ครับ อยากสอบถามว่าตัวApple Watch 2 นี้โอเคมั๊ยครับ
เป็นคนออกกำลังกายบ่อยครับ วิ่งจ็อกกิ้งสัปดาห์ละ4-5วัน (ไม่รู้จะเรียกว่าบ่อยได้หรือเปล่า 555)

หรือนอกจากตัวApple Watch มีแบรนด์อื่นตัวไหนน่าสนใจ พอจะแนะนำมั๊ยครับ

ที่เล็งของแอปเปิ้ลเพราะส่วนตัวใช้i6s+อยู่แล้ว ใช้ของแบรนด์เดียวกันมันน่าจะเสถียรกว่า(ความคิดส่วนตัวครับ)
ใครที่ใช้อยู่รบกวนช่วยบอกข้อเสียให้ด้วยจะขอบคุณมากเลยครับ

ขอถามโง่ๆอีกคำถามครับ
ระหว่างApple Watch 2 กับ Apple Watch Nike+ ต่างกันยังไงครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ
ตั้งกระทู้ผิดพลาดยังไง ขออภัยด้วยครับอมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่