กานต์แอร์ยกเลิกเที่ยวบินอุบล-เชียงใหม่

สวัสดีค่ะ ขอคำแนะนำค่ะ คือจองตั๋วกับสายการบินกานต์แอร์ เดินทางวันที่5ก.พ แต่จู่ๆวันนี้(4กุมภาพันธ์)มีเมสเสจมาบอกว่า ขอยกเลิกเที่ยวบิน ซึ่งเมสเสจมาตอนประมาณสี่ทุ่มกว่าๆแล้ว แบบนี้เราจะได้อะไรชดเชย รึว่ายังไงคะ คือจองไว้ก็ตั้งนานแล้ว ทุกอย่างจองไว้หมดแล้วทั้งทัวร์และโรงแรม ใครเคยมีประสบการณ์บ้างคะ เราไปโพสที่หน้าเพจแล้ว แต่อยู่ดีๆข้อความที่เราเม้นท์ไว้ กลับเปิดดูไม่ได้แล้วค่ะ แล้วก็หาเพจไม่เจอแล้วด้วย ชื่อเพจ Kan airlines. คือถ้าต้องไปสนามบินแล้วไม่ได้เดินทางนี่เสียเวลาเสียทั้งเงินทอง จะโทรไปทางคอลเซนเตอร์ก็ปิดไปแล้ว ขอคำแนะนำด้วยนะคะ เครียดเลยแบบนี้ เราจองไว้ทั้งหมดห้าคนค่ะ ราคาทั้งหมดก็หมื่นกว่าบาท เป็นครั้งแรกที่จะเดินทางกับสายการบินนี้ เสียความรู้สึกมากๆค่ะ
ไม่รู้ว่าต้องแท็กห้องไหนยังไง พึ่งเข้าเป็นครั้งแรก ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่