ตู้ATM ค้าง กินบัตรเข้าไป

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ😭 เมื่อวานเราจะไปโอนตัง เราใช้บัตรธ.กรุงเทพ เอาเข้าตู้ไทยพานิช ตอนเราใส่บัตรหน้าจอก็เป็นปกติดี ไม่มีคำแจ้งเตือนอะไร เราเลยสอดบัตรเข้าไป สักพักหน้าจอก็ค้างอยู่แบบเดิม รอนานสักพักก็ไม่มีอะไรขึ้น เราเลยกดยกเลิกรอบแรกบัตรไม่ออกให้ เราเลยคิดว่าปุ่มไม่ดี เลยกดย้ำไปอีก แต่ก็ยังไม่ออก เราเลยกดย้ำๆๆ แต่ก็ไม่ออก เราเลยรอสักพักบัตรเราก็ยังไม่มีวี่แววจะออกมาเลย เราเลยไม่ทำการโอนแล้วกลับบ้าน อยากรู้ค่ะว่าต้องทำยังไงต่อไป ต้องไปทำบัตรที่ธนาคารใหม่ เสียตังอะไรใหม่ใช่มั้ยคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่