น้องกระต่ายดึงขนตัวเองกิน สาเหตุมาจากอะไรคะ

สอบถามผู้รู้ค่ะ พอดีเราเลี้ยงกระต่ายไว้ แล้วช่วงนี้เห็นน้องดึงขนตัวเอง ดึงออกมาเป็นกระจุกๆ ลองอ่านจากหลายที่ก็บอกว่าท้องลม แต่นี่น้องดึงมาเคี้ยวๆกินเข้าไปเลยอ่าคะ น้องเป็นโรค หรือเป็นอะไร เกิดจากสาเหตุอะไรหรอคะ เป็นห่วงน้อง แต่ยังไม่มีเวลาพาไปหาหมอเลยค่ะ
ฝากด้วยนะคะ😢

น้องดึงแล้วก็คาบไว้ บางทีก็ดคี้ยวๆ กินเข้าไป

เป็นกำๆแบบนี้เลย 😢

ใครทราบช่วยบอก หรือแชร์ประสบการณ์หน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่