กระต่ายอาการแบบนี้คือ "ท้อง" หรือ "มีอารมณ์ทางเพศ"คะ? (18+)

สวัสดีค่ะพี่ๆในพันทิป หนูมีข้อสงสัยจะมาถามค่ะ
พอดีหนูเลี้ยงกระต่ายไว้ที่บ้าน 2 ตัว ชื่อ 'เป๋าตัง' กับ 'ถุงเงิน' ค่ะ
ช่วงหลังๆมาเนี่ย เป๋าตังไม่ยอมให้หนูจับเลยค่ะ เค้าจะวิ่งหนีหนูเเละส่งเสียงร้องในคอ ประหนึ่งหนูเป็นนักล่าเลยค่ะ ถ้าจับได้ก็จะรู้สึกว่าหัวนมมันแหลมเฟี้ยวเลยค่ะ น่ากลัวมากๆ
พุงของน้องก็ป่องโตค่ะ หนูเองก็ไม่มั่นใจว่าเค้าเบนโลรึป่าว เพราะเวลาเค้ากินเยอะ พุงเค้าก็จะป่องแบบนี้แหล่ะค่ะ

อีกอย่างนะคะ หนูไม่เคยเห็นเป๋าตังมีอารมณ์ต้องการจะผสมพันธุ์เลยค่ะ เพราะหนูเล่นกับเค้าทุกวัน
และอายุของเค้าก็ถึงวัยผสมพันธุ์แล้วค่ะ เลยสงสัยว่าเค้าตั้งครรภ์รึป่าวคะเพราะอย่างที่บอกว่าไม่เคยเห็นเค้าขี่กันเลย หรือเค้าเเค่ท้องลมคะ ฝากพี่ๆผู้รู้ตอบหนูด้วยนะคะ
กราบขอบพระคุณค่ะ 😳

ปล.ขออนุญาติแทกก้องครอบครัวนะคะ รู้สึกว่าเค้าเป็นคนในครอบครัวไปแล้ว😍😍
ปล.2เป็นไอดีของแฟนนะคะ😏😏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่