เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

นาฬิกาเรือนแรกงบ 200k breitling,panerai,omega,rolex อันไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
เก็บเงินอยู่ครับ ตอนนี้ได้พอสมควรเเล้ว ที่ผมดูแล้วชอบก็มี breitling submariner สีน้ำเงินสายเหล็ก, omega seamaster สีน้ำเงินสายเหล็ก, rolex submariner สีน้ำเงินสายเหล็ก
แล้วพอดีผมเห็นดาราคนนึงใส่ panerai luminor สีดำล้วนสวยมาก ลองดูในเว็บก็หาไม่เจอ ไม่แน่ใจว่าราคาพอๆกับ 3 อันข้างบนรึป่าวอะครับ
ผมอ่านกระทู้เห็นส่วนใหญ่คนแนะนำ rolex กันเพราะขายคล่อง แต่อันที่จริงผมแอบชอบ breitling มากกว่า เลยขอคำแนะนำหน่อยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่