[K-POP] ๙๙๙๙๙....20 อันดับไอดอลชายรุ่นใหม่ที่มีทักษะการร้องดีที่สุด.....๙๙๙๙๙

สวัสดีแฟนๆ เค-ป็อป ทุกท่านครับ ต้องบอกก่อนว่าผมเองคิดทบทวนมาหลายครั้งมากในรอบอาทิตย์ที่ผ่านมาว่าจะเลื่อนการตั้งกระทู้นี้ไปก่อนหรือไม่เนื่องจากเหตุการณ์ครั้งยิ่งใหญ่ที่สุดในชีวิตของประชาชนคนไทยที่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชเสด็จสวรรคต ทำให้คนไทยอยู่ในอารมณ์โศกเศร้าเสียใจกันมาก เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาและทางเว็บไซต์พันทิปยังอยู่ในช่วงไว้อาลัยด้วย ทำให้สีของภาพหรือสีของตัวอักษรนั้นเปลี่ยนแปลงไป แต่ผมก็ขอตัดสินใจที่จะตั้งกระทู้นี้ขึ้น เพื่ออย่างน้อยๆก็ให้อารมณ์ของคนไทยที่เป็นกลุ่มของแฟนๆ เค-ป็อป ได้หายโศกเศร้าเสียใจและผ่อนคลายความรู้สึกเครียดที่มีอยู่ลงไปบ้าง อาจจะแค่ช่วงเวลาสั้นๆแต่ก็ไม่อยากเห็นคนไทยอยู่ในสภาวะซึมเศร้าเกินไป เพื่อสุขภาพของคนไทยด้วยกันเอง อีกอย่างผมเองได้ประกาศไปแล้วว่าจะตั้งกระทู้ในสัปดาห์นี้ ผมก็อยากรับผิดชอบกับคำพูดของตัวผมเองด้วย

เพราะฉะนั้น ขอใช้พื้นที่ไว้อาลัยแด่ พ่อหลวงของคนไทยทั้งประเทศด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่