ถ้าคุณอยากไปโยนโบว์ลิ่งเพื่อคัดตัวผู้เล่นของสมาคมกีฬาผู้ปลูกถ่ายอวัยวะ แต่พ่อกับแม่ไม่ยอมให้ไป คุณจะทำอย่างไรคะ

เราเป็นคนนึงที่ตกอยู่ในสถานะตามหัวเรื่องค่ะ ท่านทั้งสองบอกว่า เล่นทำไมเปลืองเงิน ไม่ได้อะไรเลย ตอนนี้ถึงกับเครียด ไม่รู้จะทำอย่างไรดี เพราะใจเราเรียกร้องอยากเล่น อยากโยน แต่อีกใจก็กลัวว่าท่านทั้งสองจะต่อว่า  อีกทั้งกีฬาชนิดก็เป็นหนึ่งในกีฬาเพียงไม่กี่อย่างที่เราชอบด้วย เพราะเมื่อวัยเด็ก ญาติได้พาเราไปเล่นกีฬาชนิดนี้ในสโมสรกีฬาในกรุงเทพฯ ด้วยค่ะ

ถ้าเป็นคุณผู้อ่านในที่นี้มาตกอยู่ในสถานะเดียวกัน คุณจะทำอย่างไรกันบ้างคะ

ขอบคุณทุกคำตอบมาล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่