[ชวนคุย] ทุกคนคิดว่าคาแร็คเตอร์ของฮาร์ลี่ย์ ควินน์ เหมือนหรือคล้ายคลึงกับตัวละครตัวไหนหรือใครในโลกความจริงบ้างครับ

ส่วนตัวผมคิดว่าเหมือน Avril Lavigne โดยเฉพาะในเอ็มวีเพลงนี้อ่ะ ใช่เลย
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอแล้วผมหลงผู้หญิงแนวนี้อยู่แล้ว วริลเองก็ผู้หญิงในดวงใจผมอยู่แล้ว เจอฮาลี่ย์เข้าไปอีก

หลุมลึกมากเลยครับ อมยิ้ม02อมยิ้ม02อมยิ้ม02อมยิ้ม02อมยิ้ม02
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่