ของกินที่เกาหลีแพงไหมครับ

สิ้นเดือนนี้ บริษัทจะพาไปเที่ยวเกาหลีประมาณ3-5วัน(ยังไม่แน่ใจครับ) ผมเลยอยากถามว่าของกินทั่วๆไปเช่น น้ำดื่ม ของกินลองท้องเล็กๆน้อยๆ บุหรี่(ผมเป็นคนสูบบุหรี่จัด) แพงไหมครับ ถ้าเตรียมไว้ใช้กินแค่1000บาทจะพอไหมครับสำหรับ3-5วัน ผมเป็นคนไม่ Shopping ครับเพราะไม่รู้จะซื้ออะไรครับ ก็มีแค่ทัวร์พาไปไหนก็ไปนั่น พาไปขึ้นเขา ลงห้วยก็ไปครับ ไม่ไปนอกเรื่องส่วนตัวครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่