สอบถามข้อมูล โรงเรียนอนุบาลให้ลูกครับ

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามข้อมูลจากพ่อแม่ในนี้ครับ
พอดีมีลูกชายอายุ  2 ขวบ 5 เดือน กำลังดูโรงเรียนอนุบาลให้ลูกอยู่ครับ จริงๆ อยากได้โซนใกล้รถ MRT หรือไม่ก็โซนอโศก ครับ ที่ดูๆไว้ก็มี โรงเรียนจุฑาภรณ์ อนุบาลวัฒนา อนุบาลกุ๊กไก่ อนุบาลเธียรประสิทธิ์ศาสตร์ ครับ
อยากทราบข้อมูลเผื่อใครมีลูกอยู่ รร กลุ่มนี้ครับ
หรือไม่รบกวน หลังไมค์ค่าเทอมให้หน่อยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่