โรงเรียนอนุบาลกุ๊กไก่ และอนุบาลเธียรประสิทธิ์ศาสตร์ ที่ไหนดีคะ

สอบถามคุณพ่อคุณแม่ที่ให้ลูกเข้าเรียน โรงเรียนอนุบาลกุ๊กไก่ และอนุบาลเธียรประสิทธิ์ศาสตร์ พระราม 4 ว่ามีประสบการณ์อย่างไรบ้างคะ

ตอนนี้หาที่เรียนให้ลูกเข้าเตรียมอนุบาล ปี 65 นี้
ใจจริงมีเป้าหมายอยากให้ลูกเข้าสาธิตจุฬา ประสานมิตร หรือถ้าสอบไม่ได้ก็เป็นอัสสัมชัญค่ะ
แต่ให้ความสำคัญอันดับแรกคือ **เน้นอยากให้ลูกเรียนมีความสุข คุณครูรักและใส่ใจดูแลๆอะค่ะ 

ตัดสินใจอยู่ระหว่าง 2 รร. นี้
อยากทราบประสบการของคุณพ่อคุณแม่ ที่เลือกให้น้องเรียนที่นี่ หรือแนะนำความคิดเห็นอื่นๆเพิ่มเติมได้นะคะ ขอบคุณค่ะ 😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่