โรงเรียนประถมมัธยมทั่วไปมีสอนโปโลน้ำกันมั่งมั้ยคะ?

ปกติพวกเค้าไปซ้อมกันที่ไหนคะ เห็นแต่มีซ้อมในมหาลัยที่มีสระกระโดดกับสระที่หัวหมาก

เลยสงสัยว่านักโปโลน้ำเค้าหัดเล่นกันตั้งแต่อายุเท่าไหร่คะ เพราะในโรงเรียนทั่วไปก็ไม่เห็นมีหัดมีเรียนกันเลยค่ะ

นักโปโลน้ำที่เห็นซ้อมๆกันอยู่ไม่กี่ที่เค้าไปดึงตัวกันมาจากไหนคะ? แน่นอนว่าอยู่ดีๆคงไม่มีเด็กคนไหนมาบอก "ไอขอมาสมัครเป็นนักโปโลน้ำนะจ๊ะ" แน่ๆ

งงค่ะ

มัจฉาวานร เราเห็นพวกเค้าซ้อมกันหนักมาก และต้องใช้พลังในการเล่นมาก เลยบังเกิดข้อสงสัยขึ้นมาค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่