มีใครเคยใช้รองพื้น Make up forever ขนาดทดลองบ้างคะ?

รองพื้น make up forever ขนาดทดลองมีขายทุกเฉด ทุกเบอร์มั้ยคะ? เมื่อก่อนเคยลองใช้อยู่ตัวนึง แล้วมันเข้ากับสีผิวหน้าเรามาก ปลื้ม แต่เราทำมันหาย แล้วก็จำเบอร์ไม่ได้ด้วย ไปลองที่เคาเตอร์หลายเบอร์ และก็ซื้อมาแล้วด้วย แต่สีมันไม่ใช่อ่ะ มันไม่ใช่อันเดิมที่เราเคยใช้ จะลองทุกสีก็เยอะไป เลยอยากรู้ว่าถ้าขนาดทดลองมีขายบางเบอร์อาจจะลองซื้อทุกเบอร์เผื่อเจอเบอร์ที่เราเคยใช้ ยอมลงทุนเลยค่ะ เพราะไม่มีแบรนด์อื่นที่เข้ากับผิวหน้าเราได้เท่าแบรนด์นี้แล้ว ถ้ารู้จักเพจหรือเว็บไซต์ไหนขายช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่