รบกวนสอบถาม รองเท้า converse jack purcell คับ

กระทู้คำถาม
รบกวนผู้รู้หน่อยครับ พอดีดูรองเท้ารุ่นนี้อยู่เห็นว่ามีแบบใน shopไทย กะของญี่ปุ่น เท่าที่หาข้อมูลมา เห็นว่ามีแตกต่างกัน ตรงรูร้อยเชือกของญี่ปุ่นมี7 รู ถ้ารองเท้าสีดำ พื้นจะเป็นสีดำด้วย แล้วก็จะมีพื้นรองเท้าข้างในแบบถอดออกมาได้ แล้วมีอย่างอื่นอีกมั้ยครับที่แตกต่างกัน พอดีเห็นมีขายผ่านเพจกันเยอะแต่บางทีไม่เหมือนกัน เลย งง ครับ ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่