อยากถามเรื่องรองเท้าConverse Jack purcell หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ผมเห็นในMarket place บนFacebook เขาลดราคาเหลือคู่ละประมาณ900กว่าๆ แล้วเห็นบางคู่มีรูร้อยเชือกข้างละ7 บางคู่ข้างละ6 ทั้งๆที่เขาบอกว่าของแท้Made in indonesia แต่ทำไมรูรองเท้าไม่เท่ากันของแต่ละคู่ และอีกอย่างของปลอมสามารถใส่ป้ายใต้ลิ้นรองเท้าว่า Made in ประเทศต่างๆได้มั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่