รบกวนกูรู รองเท้า Converse Jack Percell หญิง มาช่วยตอบหน่อยคาะ

กระทู้คำถาม
เราซื้อรองเท้า Jack Purcell หญิง จาก Lazada ร้านบอกว่าแท้ 100% พอได้สินค้ามา แกะดู ไม่มีกล่องรองเท้ามาด้วย แล้ว made in Indonesia ซึ่งเราซื้อ shop เป็น Made in Vietnam พอเอามาเทียบกันแล้ว มันแตกต่างกันเยอะ ทั้ง Logo ส้น พื้น สีพื้น รองเท้า และลายเส้นด้ายก็ไม่เนี๊ยบ

เลยเกิดความสงสัย ว่าใช่ของจริงหรือเปล่าอ่ะค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ กำลังจะทำเรื่องยกเลิกขอคืนเงิน ถ้าแท้เราก็จะไม่คืนค่ะ

อ้อ ซื้อมาในราคาถูกมากก ลดราคาตอน 9.9 ค่ะ ประมาณ 1,500 บาท
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่