มาครีเอทสามีรีพลายคนที่4 ในอนาคตกันเถอะ!! (ระวังมีสเปลือยถึงสามีทั้ง3คน)

ช่วงนี้สามีคนที่สามถูกแฟนๆแทะจนเหลือแต่กระดูกละ นี่ก็เริ่มหิวอยากกินของใหม่ อิอิ
ระหว่างรอสามีคนที่สี่เราอยากเล่นอะไรสักหน่อย มามะ มาร่วมจินตนาการถึงสามีคนต่อไปในแบบของตัวเองกันเถอะ
เผื่อว่าอีกปีสองปีข้างหน้า เราจะได้ขุดกระทู้กลับมาอ่านกันอีกสนุกๆ เป็นกระทู้ไทม์แคปซูล ถึงสามีคนที่สี่ในอนาคต

เราขอเกริ่นก่อนว่า สามีที่ผ่านมาสามคนนั้น จะมีความเป็นทั้งเพื่อน พี่ พ่อ และผั... เป็นแม้กระทั่งลูก ครบเครื่องสุดๆค่ะ
แต่ว่าต่างคนก็จะมีธีมของตัวเอง ที่เป็นจุดเด่นเน้นในด้านใดด้านหนึ่งมากเป็นพิเศษ (และจุดเด่นอีกอย่างคือความจิต)
ซึ่งจุดเด่นของสามีนั้น จะแมทช์กันกับภรรยา และบรรยากาศของเนื้อเรื่องในแต่ละภาค พูดง่ายๆ สามีคือแก่นของรีพลายอ่ะค่ะ

และถ้าจะให้เขียนถึงสามีที่ผ่านมาทั้ง 3 คน ตามมุมองของจขกท อยู่ในสปอยด้านล่างนี้นะคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

หัวใจ เพราะฉะนั้น ธีมภาคสี่ขอสามีแบบ... พ่อ = คนที่คอยปกป้องเรา เป็นฮีโร่ของเรา

ถ้านึกถึงพ่อ เรานึกถึง ผู้ชายใจดี แต่ดุได้น่ากลัวมาก 5555
มีพลังอำนาจแผ่ไพศาลขัดแย้งกับความอบอุ่นแบบสุดๆ จิตใจเข้มแข็ง ตัวใหญ่ๆหน่อย เกณฑ์ทหารมาแล้ว 55
เป็นผู้ชายที่เสียสละให้เราได้ทุกอย่าง ทุกอย่างที่ทำลงไป เพื่อเราทั้งนั้น แม้กระทั่งตายก็ยอมได้เพื่อเรา
และมีสกิลปกป้องเราได้ในระดับ10คะแนนเต็ม

หัวใจ ปีที่เกิดเหตุ แล้วแต่เลยค่ะ จะย้อนไปโชซอนเราก็ดู
แบบให้สามีภรรยามานั่งสัมภาษณ์ถึงประสบการณ์ระลึกชาติไรงี้ 55555

หัวใจ บรรยากาศเราอยากได้แบบ “ที่บ้าน+ที่ทำงาน”
เรานึกถึงผู้ร่วมงานที่คอยให้ความร่วมมือ และเป็นแรงบันดาลใจ ให้เราได้พัฒนาตนเอง โรแมนติกแบบผู้ใหญ่ๆ
เราว่ามันเข้ากันได้ดีกับสามีธีม “พ่อ” ได้ดีทีเดียวเลยนะ อาจจะเป็นหัวหน้าหรือรุ่นพี่ไรงี้ ใจดี แต่แอบดุ ฟิน...
หรือไม่ก็บรรยากาศแบบเตรียมสอบเข้า สามีเป็นนักศึกษาม.ดังมาติวให้ที่บ้าน นี่ก็ได้ฟีลพ่อเหมือนกัน

หัวใจ บุคลิกและความจิตของสามีขอแบบ หนุ่มแว่น! โอตาคุที่มีความคลั่งไคล้อย่างใดอย่างหนึ่งมากๆ
สามีโง่เง่าไม่ทันคน มีแล้ว ติงต๊องง๊องแง๊ง มีแล้ว ง่อยเปลี้ยเพลียกาก มีแล้ว เหลือแบบ ติสแตกอารมณ์ขึ้นๆลงๆ นี่แหละ
จัดไปเลยค่ะ บ้าๆบอๆ ไม่ห่วงหล่อ ตดเหม็นๆ แต่เวลาดุนี่คือทำเอานางเอกหลอนไปเลยสามวันสี่วัน เป็นสามีแนวไบโพล่าร์ไรงี้ 555

ถ้าใครนึกภาพไม่ออก ก็ประมาณสองคนนี้รวมกัน

สเป๊กอ่ะพูดเลย “จองบงอุปป้า+ท่านยงยง” อัจฉริยะโอตาคุผู้ซึ่ง...ริดสีดวงแตก

รับรองเรตติ้ง 18+ หัวเราะ

ปล. ของใครอยากได้แบบไหนบ้างคะ? ไม่ต้องสาธยายเยอะแยะแบบเราก็ได้ค่ะ 555 ใส่ๆมาเลย ตามการวิเคราะห์ของตัวเอง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่