เอาจริงดิ?! The danish girl ได้เรทฉาย 18+

คือสงสัยค่ะว่าตัวหนังมันหนักขนาดที่ต้องได้เรท 18+ เลยหรอคะ
เราคิดไว้แรกๆแค่ 15+ แต่เห็นเลขนี้แล้วแอบสะดุ้งอยู่เหมือนกัน

ใครไปดูรอบ sneak preview มาแล้ว งด SPOIL!
(กำลังวางแผนจะไปดูวันศุกร์นี้)
แต่ช่วยเล่าให้ฟังได้ไหมคะว่าตัวเรื่องมันมีส่วนไหนที่จำเป็นต้องได้เรทนี้
เช่น มีสารเสพติด ของมึนเมา หรือ sex ไรงี้ (Facepalm)

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ ยิ้ม
ปล. เขียนชื่อหัวกระทู้เวอร์ไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่