มีใครยังสะสมของเล่นสมัยเด็กไว้อยู่บ้างมั้ยคะ

พอดีว่าเราไปรื้อของในห้อง แล้วดันเจอตุ๊กตากระดาษที่หามาแสนนาน เลยรื้อเอามาดูเล่นค่ะ

อันแรกเป็นของพี่เราค่ะ พ่อซื้อให้จากญี่ปุ่น

อันนี้จากญปเช่นกัน

อันนี้จากไทยค่ะ ชุดเยอะดี

นี่ก็จากญปค่ะ

อันนี้พี่ไทย

จากญี่ปุ่นอีกแล้ว

นี่ก็จากญี่ปุ่นเช่นกันค่ะ

จากพี่ไทยค่ะ ทุกตัวต้องมีชื่อด้านหลัง
เรากลับไปอ่านชื่อด้านหลัง อย่างฮา
ชื่อทัศนี คมสิงหา Facepalm
อีกตัว สิวิภา โด่งดัง .. ชื่อทันสมัยมาก

คิตตี้กับผองเพื่อน

ตัวเล็กๆ ขี้เกียจจัด

ริกะจัง..รึเปล่า

เซเลอร์มูน

อันนี้เหลือแต่ชุด

นี่ก็เหลือแต่ตัวลูก

อันนี้เยอะเกิน ไม่จัดละ

รวมๆแบบแผ่นละบาท

ที่จริงมีเซเลอร์มูนอีกอัน แต่ขี้เกียจรื้อมาถ่ายละ
จัดเสร็จดันลืมถ่าย

มีใครยังเก็บไว้มั่งมั้ยคะ เอามาโชว์กัน

ปล.สุขสันต์วันเด็กค่า
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่