ใจสั่นมากๆทำไงดีครับ

คือผมมีอาการแบบหัวใจเต้นแรงมากๆ บางครั้งยังรู้สึกเต้นแรงขนาดที่ว่าเจ็บมากๆ อาการหัวใจเต้นแรงมันแรงแบบบางครั้งผมรู้สึกเพลีย ไม่ไหวเลยครับ ไม่ใช่แค่อาการหัวใจเต้นแรงหรอกครับ บางทีผมก็ขาสั่น มือสั่น เวลายืนเข้าแถวผมก็ทนยืน แต่เพื่อนถามเมริงเปนไร แต่มันก็เกือบไม่ไหวนะครับ ผมรู้สึกว่าผมไม่ไหวแล้ว แต่บางทีผมก็ยืนเข้าแถวนะไหว บางวันนี้สั่นมากๆ แค่พนมมือก็สั่นแล้ว อยากรู้วิธีแก้ครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่