ได้วีซ่าเชงเก้น 2 ปี แต่ต้องไปย้ายไปทำงานตปท

คือขอวีซ่าท่องเที่ยวในเชงเก้น ได้มา2ปี แต่ต้องย้ายไปทำงานคูเวต อยากถามว่าถ้าผมจะไปเที่ยวประเทศในเชงเก้นในระหว่างที่ทำงานอยู่คูเวต ผมจะสามารถใช้วีซ่าเชงเก้นที่ยังเหลืออยู่ได้รึไม่ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Why shouldn't you be able to use that visa if it is still valid and on your passport?
That visa still remains valid even if you moved to live on the moon.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่