ประสบการณ์แฟนอียิปต์ แนะนำหนุ่มอาหรับ5555555

สวัสดีค่ะ กระทู้แรกเลยผิดพลาดประการณ์ใดก็ขออภัยด้วยนาจาาาา  เริ่มเลยนะคะ......เราเป็นแบบผู้หญิงธรรมดา หน้าตาธรรมดาหุ่นนี่กลมเชียว 55555555555 เราไม่เก่งอังกฤษคะแล้วก็ไม่ชอบด้วย แค่พิมผิดนิดเดียวชีวิตก็เปลี่ยน 5555555555 แล้วเรา็ไม่มีความคิดที่จะมีแฟนฝรั่งเลยคือแบบ เราพูดกับคนไทยยังไม่ค่อยจะรู้เรื่อง แต่บ้านเราเนี่ยอยู่ใกล้พิพิธภัณฑ์ซึ่งฝรั่งชอบมามากทีนี้ นี้เป็นเพียงจุดเริ่มต้น5555 มันมีฝรั่งคนนึงเป็นผู้หญิงนะค่ะ เค้ามาอยู่เมืองไทยอายุ 20กว่าๆไม่ค่อยมีเพื่อนก็มาเที่ยวบ่อยๆเราก็เลยได้คุยแล้วก็รู้จักกันคะชื่อ คอลร่า เขียนงี้ป่าวไม่รู้5555555 พอสนิทกันปุ้บเนี่ยคือต้องคุยกันใช่มั้ยคะเราก็ขอเฟสขอไลน์ คือนางไม่เล่นจ้าคือมีเราเป็นเพื่อนคนเดียว เราก็แบบเลยถามว่าปกติเล่นอะไรอยู่นางบอก กิ้กเรานี่ งง 5555555เราเล่นอยู่พักนึงคะคืออเมซิ่งมาก มีคอลร่าเป็นเพื่อนคนเดียว55555 ทีนี้คอลร่าเลยบอกให้เราเล่น...(จำชื่อแอพได้นะคะเผื่ออยากเล่น555555) Skout ไอ้แอพนี้คือ เราพึ่งรู้จักมันมีลูกเล่นคือเขย่าหาเพื่อนได้ แบบสนุกมากเราก็คุยกับนางทุกวัน มีวันนั้นเรานอนไม่ค่อยหลับเลยลองเขย่าดูเจอนี่จ้า ว่าที่คนรับใช้ในอนาคต5555555 ชายอาหรับคนนึงคือ สเป็คเลยอ่าา ตาหวานมากคิ้วเข้ม ก็เริ่มคุยกันแต่นั้นมาแล้วแบบตอนแรกเราคิดว่าจะมาหลอกเรา5555555555555 คือคุยกันได้2-3วันนางบอกแบบนี้คะ(แฟนเราชื่อมาเทสต้ามั้ง5555555)
นาง : Hi bestfriend
เรา : Hi...
นาง : Do you have bf ? (คุณมีแฟนมั้ย คือ bf เราไม่รู้ว่ามันคือboyfriend5555โง่เง่าเต่าตุ่น)
เรา : what bf or fb ?(ด้วยความโง่นึกว่าเค้าหมายถึเฟสบุ้ค5555555)
นาง : No no no haha boyfriend,yah do you have?(ตูหมายถึงแฟนมีม้ายโดนมันขำอะ55555555)
เรา : No,I dont beautiful same you tink.(ไม่สวยเหมือนที่แกคิดนะย้ะ)
นาง : yah I dont care,you are kind and in my point of you are so beautiful ยิ้ม(ไม่สนคือเมิงใจดีแล้วก็สวยในสายตาตู555555เขินเบยย)
เรา : mmmm I understant but I like in life alone(อื้มฉันเข้าใจจ แต่ตูชอบใช้ชีวิตเดียว)
นาง : yahh,I will wait you my bestfriend....(ชั้นจะรอแกอีบ้า555555)
คือสำหรับเรามันเร็วปายย เรายังเด็กอะตอนนั้น15คือนาง17เราแบบอะไรเนี่ยคุยกันได้2-3วันมาบอกรักช้านนน แต่เราก็แอบเขินนะแล้วก็ขอโทษคนอ่านด้วยที่เราพิมอังกฤษผิดๆคือเราไม่เก่งเรายังไม่เข้าใจเลยแฟนมันเข้าใจเราได้ยังไง หลังจากวันนั้นนางก็คุยกับเราเรื่อยๆจนวันนึง55555555
นาง : Hi madman ยิ้ม (สวัสดีอีบ้า55555 ไอ้กากเอ้ยย)
เรา : want to dead or not masmenrowww?(อยากตายหรือไงมัสเมนโร่เราเรียกมันแบบนั้น555555)
นาง : Tired of living alone or not.(เบื่อชีวิตคนเดียวหรือยังนังหนู)
เรา : yahhh
นาง : yah my girlfriend love youuuu(เออแฟน รักเมิงง5555)
เรา : ohhh haha same you (โอะ555555 เหมือนกานน)
เราก็เป็นแฟนกะนางตอนนั้นง่ายอะ5555555 แบบมัดมือชกเลยแต่3เดือนที่คุยมากก็โอเคอยู่ขี้งอนมากกก ถึงมากที่สุดแล้วก็โครตจะใจใจกับเรา55555 ชีวิตเด็กเอ๋ออย่างเราเพิ่องรู้จัก Skype ก็คือคุยกะนางเห็นหน้าครั้งแรกยิ้มาา แทบจะละลายน้ำลายยายไหล คือตาหวานมากกก หล่อแบบกรุบกริบแบบแขกๆ นางก็หยอดตลอดยังไปเรียกแม่มาอีกเราแบบ ทำไรไม่ถูกคือเราพอได้ภาษาฝรั่งเศสคือแม่นางพูดฝรั่งเศสได้ เราก็ Bonjour บองชัวสวัสดีกันเลยทีเดียวแม่นางก็ใจดีมาก น่ารักอยู่ชมเราเหมือนกันว่าน่ารักคือ แบบที่ไทยไม่เห็นมีแบบนี้55555555555 เราก็คุยกับนางทุกวันแต่จะ คุยในสไกด์อาทิตย์ละ2-3ครั้งแค่นั้นคือเราการบ้านเยอะ คือนางก็ช่วยเราได้เยอะเลยในการบ้านภาษาอังกฤษ คุยกันได้ปีนึงนางก็เริ่มถามนับถือศาสนาอะไรเราบอกพุทธนางก็เงียบไปแปปนึงแล้วก็บอกว่า เรามุสลิมนะจ๊ะ แต่ดีคือพ่อแม่นางใจดีแล้วก็ไม่ว่าอะไรที่เราเป็นพุทธคือเราโล่งมากตอนแรกแบบคืออันนี้ปัญหาเลยแต่ก็ผ่านมาได้5555555 แล้วที่ทำให้เรารักนางมากถึงมากจนหัวปลักหัวปลำคือ ส่งช็อคโกแลตมาให้ เรานี่แทบบ้าคลั่งมันอร่อยมากที่แบบช็อคโกแลตที่ข้างในมันเป็นแบบสอดไส้ทับทิมแล้วคือเยอะมากเต็มถุง อร่อยมากเรานี่บอกเลยมัสเมนโร่ ขนมแกอร่อยมากอะะอยากกินอีกจังเลยย5555555555 นางก็ส่งมาให้เดือนละครั้งสองครั้งมันอร่อยมากคือ ใครรู้จักช็อคโกแลตแนวนี้ขอยี่ห้อด้วยนะคะที่มีขายในไทย5555555 เราก็ส่งแบบของแฮนเมกไปบ้างวันครอบรอบ ค่าส่งก็65-70ไรประมาณนี้เราก็พอจ่ายไหว555555555 แต่พอให้นางถ่ายรูปมานางมากต้องมาประกอบอีกนิดนะคนบ้า5555555 หลังๆเราเลยถ่ายไปแทนรอนางมาไทยจะแบกไปให้ตอนนี้เรา18แล้ววนาง20เรียนเภสัช เราก็ดีเลยไม่อยากไปไหนแล้วขออยู่กับคนนี้555555555 ทะเลาะกันก็เรื่องเดียวเลยคือ การ์ตูนนางไม่ชอบให้ดูการ์ตูนไม่รู้ทำไมและขอนี่เป็นตัวอย่างบมสนทนาสุดท้าย5555555555
นาง : Good morning madman.(มอนิ่งอีบ้า๗
       what are you doing?(ทำไรนังหนู)
       Dont tell me that u are watching cartoon.(อย่าบอกตูนะว่าดูการ์ตูน)
เรา : Yes sure am watching cartoon haha(ใช่ แน่นอนชั้นดูการ์ตูนย้ะ555555555555)
นาง : ohhh no daring no no noTT(โอ้ไม่นะ ไม่ไม่ไม่ 55555555555555)
เราชอบยั่วโมโหนางจากการดูการ์ตูนนี่แหละนางบอกไม่ชอบดีที่เราเชียร์บอลคนละลีกกันนางเชียร์ บาเซโลน่า เรา ลิเวอร์พูTT นางปลอบใจเราเรื่องบอลบ่อยๆออกแนวเยาะเย้ยแต่เราถือว่ามันเป็นการกุ้กกิ้กแล้วกัน55555 เราไม่ค่อยมีโมเม้นหวานๆคือเราเป็นคนโก๊ะบวกบ้าระห่ำนางก็ขี้งอน ขี้อ้อน แต่ความเป็นผู้นำก็พอมีอยู่บังคับให้เราทำการบ้านบ่อยๆ555555 ชอบ say hi พ่อเราพ่อเราก็ ฮายยยอยู่บ่อยๆตอนนี้ก็ความรักเป็นไปด้วยดีเรื่อยๆคืออยากจะบอก สาวๆที่คิดว่าหนุ่มอาหรับจะโหด หรือเจ้าชู้นิสัยไม่ดีเราว่าบางคนจริงๆส่วนมากจากเพื่อนไอ้มัสเมนโร่ก็นิสัยน่ารักอยู่ 5555555555555 เรานำเสนอเลยหนุ่มอียิปต์น่ารักกรุบกริบมากจ้า
ปล.ยังคุยกับคอลร่าอยู่นาจาาา
ปล.2ขอโทษที่เลข5เยอะไปนะค่ะเก็บกดคุยกะนางพิมได้แค่ haha TT
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่