Oversea Purchasing ขอสอบถามความก้าวหน้าในอาชีพหน่อยครับ

เนื่องจาก จขกท จะเปลี่ยนงานไปทำ Oversea Purchasing ดูครับ แต่ไม่ทราบถึงความก้าวหน้า โอกาสเติบโต
หรืออื่นๆ ที่เป็นประโยชน์ต่อตัวเองในอนาคตในตำแหน่งนี้ โดยที่ จขกท ก้มีความรู้ด้าน Import Export มาบ้าง
รบกวนสอบถามเพื่อนๆ แชร์ประสบการณ์ความรู้ให้หน่อยครับ

ปล. กลัวทำไประยะนึงแล้วจะตันอะครับ (หรือจะไปเป็น sale ขาย freight ดีป่าวครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่