ตามหากลิ่นแป้ง

กระทู้คำถาม
แนะนำ พวกทำความหอมให้หน่อยค่ะ
1.น้ำยาปรับผ้านุ่ม วันก่อนไปเจอของไฮยีนสีขาว ชอบกลิ่นหอมแป้งแบบนั้นมาก แต่เสิร์จดูแล้ว เค้าบอกกลิ่นอยู่ได้ไม่นาน ไปดมกลิ่นอื่นแล้วไม่โอเคอะ มึน
แล้วเราก็ไม่มีขวดด้วย เราแบ่งปริมาณตามฝาไม่ถูกอะ มีที่ไหนขายแบบขวดบ้างคะ

2.ดับกลิ่นห้อง อันนี้ยังไม่เจอเลยค่ะ ไม่ต้องกลิ่นแป้งก็ได้ มีแบบสดชื่น มิ้นต์ๆมั้ยค่ะ ที่ขายตามเซเว่น กรูเม่ แถวที่พักยังไม่เจอกลิ่นแบบนี้เลยค่ะ
เราไม่ถูกกับกลิ่นน้ำหอมอะ ส่วนใหญ่หอมหวาน แบบสูดเข้าไปแรกๆก็หอมสักพักกลิ่นมันจะหวานมึนๆอะ รู้สึกว่า กลิ่นแบบนี้ สำหรับเราเหมือนหอมแต่บางอารมณ์เลย 5555 ถ้าแบบอารมณ์ไม่ดีมา อาจจะหงุดหงิดกว่าเลยเลยก็ได้ 555+ (เราเรื่องมากกับเรื่องพวกนี้มากค่ะ 5555)

3.น้ำหอม อันนี้ไม่ทราบว่ามีมั้ยคะ ไม่เคยใช้น้ำหอมอะ ไม่รู้เรื่องเลย 5555555

ขอแท็กอะไรแนว แม่ย้าน ที่พักไว้ก่อน แหะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่