น้ำผักผลไม้ขวดละ 200 ml 40 บาท นี่ปริมาณน้อยไปมั้ยครับ?

เกริ่นก่อนว่า พอดีผมเป็นคนชอบกินพวกน้ำผักผลไม้พวกนี้พอสมควร

แต่บังเอิญผมเห็นมีน้ำผักตามท้องตลาดบางยี่ห้อขวดเล็กๆราวๆ 200 ml (ไม่ขอระบุชื่อยี่ห้อนะครับ) ราคาเรทราวๆ 40-50 บาท

รสชาติก็โอเคระดับนึง เพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ? (ส่วนตัวผมคิดว่าราคาเรทนี้น่าจะซัก 250-300 ml น่าจะดีกว่า XD)
แสดงความคิดเห็น