ขอความช่วยเหลือ สอบถาม จะไปญี่ปุ่น โดย air asia x พาสปอตท์เหลือ 2 เดือน เช็คอิน ออนไลน์ไม่ได้

ขอความช่วย เหลือ พ่อกับแม่ผมจองตั๊วเครื่องบินไป-กลับญี่ปุ่น 2อาทิตย์ แต่มีปัญหา ที่พาสปรอตท์ของแม่ เหลืออายุ 2 เดือน ไม่สามารถเช็คอินออไลน์ได้
ผมจึงโทรไปสอบถามพนักงาน พนักงานบอกว่าไปไม่ได้ ผมจึงลองค้นในอินเตอร์เน็ท บางท่านบอกไปได้ จึงอยากสอบถามว่า สามารถไปได้ไหม
กำหนดการขึ้นเครื่อง วันพฤหัสนี้แล้ว ทำพาสปอตท์ใหม่คงไม่ทัน รบกวนด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่