ใครเคยขอวีซ่าท่องเที่ยวอเมริกา เจ้าหน้าที่กุศลบอกไม่ผ่าน แต่ไม่ได้พาสปอตคืนบ้าง?

เราไปสัมภาษณ์วีซ่าท่องเที่ยวมา ท่านกงบอกเขาว่า เราไม่ผ่านพร้อมยื่นใบขาวมาให้เรา แต่ท่านกงไม่ได้คืนพาสปอติให้กับเรา และเราเช็คไปยังทางสถานฑูต ระบบแจ้งว่าพาสปอตเรายังอยู่ที่กุศล และเรา mail ไปที่สถานฑูต ก็ได้รับความตอบเดิมว่า "Your passport is still with post." เราไปสัมภาษณ์วันจันทร์ที่ 7/6/64 ที่กรุงเทพ มีใครเคยเลยเจอแบบเราบ้างหรือเปล่าคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เขาก็บอกอยู่ว่าอยู่ระหว่างส่งไปรษณีย์นี่ครับ เดี๋ยวก็คงได้คืน เขาไม่เก็บไว้หรอก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่